OpenStory (8.x-2.5) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: Open
ta: திற

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: User status
ta: பயனர் நிலை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: Cron run failed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் தோல்வி.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Approved status
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட படி நிலை
