Open Woo (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Theme
cy: Thema

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: General
cy: Cyffredinol

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
