Open Woo (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Published
vi: Đã công bố

en: General
vi: Tổng quát

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Manual
vi: Thủ công

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Organization
vi: Tổ chức

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Serial number
vi: Số thứ tự

en: Information request
vi: Yêu cầu thông tin
