OpenWoo (1.0.0-beta4) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
