Open Woo (1.0.0-beta5) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Theme
ta: தீம்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: General
ta: பொது

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Extension
ta: நீட்சி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
