OpenWoo (1.0.0-beta8) - en to cy translation catalogue (26 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Theme
cy: Thema

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Page
cy: Tudalen

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: General
cy: Cyffredinol

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Maximum upload size
cy: Maint mwyaf llwytho i fyny

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
