OpenWoo (1.0.0-beta8) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Summary
te: సారాశం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Theme
te: అలంకారం

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page
te: పేజీ

en: General
te: సాధారణ

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
