OpenWoo (1.0.0-beta9) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Client
fil: Kliyente

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: - Select -
fil: - Pumili -
