OpenWoo (1.0.0-beta9) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: General
vi: Tổng quát

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Manual
vi: Thủ công

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Organization
vi: Tổ chức

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Serial number
vi: Số thứ tự

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Information request
vi: Yêu cầu thông tin
