Open Y (8.x-0.3) - en to ta translation catalogue (104 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Area
ta: பரப்பு

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Prev
ta: முன்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: month
ta: மாதம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Style
ta: பாணி

en: Session
ta: அமர்வு

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்
