Open Y (8.x-0.3) - en to vi translation catalogue (119 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: select
vi: chọn

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Program
vi: Chương trình

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Area
vi: Diện tích

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Prev
vi: Trước

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Fax
vi: Điện thư

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Color
vi: Màu sắc

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Class
vi: Lớp

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Gender
vi: Giới tính

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: month
vi: tháng

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Days
vi: Ngày

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: Branch
vi: Tạo nhánh

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Related content
vi: Nội dung liên quan

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Alerts
vi: Báo động

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: Branches
vi: Theo dõi

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Alert
vi: Báo động

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Main background
vi: Màu nền phần nội dung chính

en: Footer background
vi: Màu nền phần chân

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Asc
vi: Tăng dần

en: desktop
vi: màn hình nền

en: Half
vi: Nửa

en: Master
vi: Chính
