Open Y (8.x-0.4) - en to ml translation catalogue (50 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: On
ml: ഓൺ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Color
ml: നിറം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Mapping
ml: മാപ്പിംഗ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
