Open Y Carnation (3.0.8) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Preview
fil: Masdan muna

en: read more
fil: magbasa pa

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Header
fil: Ulunan

en: Filters
fil: Mga salaan
