Open Y Carnation (3.1.4) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Categories
cy: Categorïau

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Category
cy: Categori

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: read more
cy: darllen mwy

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Select
cy: Dewis

en: filter
cy: hidlydd

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
