Open Y Digital Signage (8.x-2.0) - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Mail
te: మెయిల్

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Page
te: పేజీ

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Source
te: మూలం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: End Time
te: ముగింపు సమయం

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Blue
te: నీలం

en: Black
te: నలుపు

en: Direction
te: దిశ

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
