Open Y Lily (2.0.2) - en to gu translation catalogue (17 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: select
gu: ચયન કરો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: read more
gu: વધુ વાંચો

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: Logo
gu: ્ચિન્હ

en: Today
gu: આજે

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ
