Opigno calendar (8.x-1.9) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Page
vi: Trang

en: Month
vi: Tháng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Operator
vi: Toán tử

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Legend
vi: Chú giải

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
