Opigno calendar event (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Show
vi: Hiện

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: Modal
vi: Cách thức

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
