Opigno training catalog (3.0.2) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Failed
vi: Thất bại

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
