Opigno training catalog (3.0.3) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
