Opigno Learning path (3.2.8) - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Type
ml: തരം

en: Send invitation
ml: ക്ഷണം അയയ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Request subscription
ml: സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ അഭ്യർത്ഥിക്കുക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
