Opigno migration (3.1.0) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Picture
fil: Larawan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
