Opigno migration (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Picture
ta: படம்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: User data
ta: பயனர் தரவு

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Public files
ta: வெளிப்படையான கோப்புகள்
