Opigno Moxtra (8.x-1.6) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Actions
vi: Thao tác

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Active
vi: Hoạt động

en: Score
vi: Điểm

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Members
vi: Các thành viên

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Default image
vi: Ảnh mặc định

en: Attendance
vi: Tham dự

en: Attended
vi: Có tham dự
