Opigno Poll (1.0.1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Yes
fil: Oo

en: Edit
fil: Wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Total votes: @votes
fil: Bilang ng mga boto: @votes
