Opigno social (3.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Group
ta: குழுமம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: On
ta: சரி

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Text
ta: உரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: All
ta: எல்லா

en: Post
ta: பதிவு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Off
ta: இல்லை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
