Opigno social (3.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Group
vi: Nhóm

en: Author
vi: Tác giả

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Back
vi: Trở lại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Text
vi: Văn bản

en: User ID
vi: ID người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Post
vi: Bài gửi

en: Block
vi: Khối

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Pending
vi: Đang treo

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 1 comment | @count comments
vi[0]: 1 bình luận

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Certificates
vi: Chứng nhận

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Connection
vi: Kết nối

en: Network
vi: Mạng

en: Certificate
vi: Chứng nhận

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
