Opigno statistics (3.0.3) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Block
fil: Tipak

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Who's new
fil: Sino ang bago

en: Who's online
fil: Sino ang nakakabit
