Opigno statistics (3.0.4) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Year
ta: வருடம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Who's new
ta: யார் புதியவர்கள்

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: Recent comments.
ta: அண்மைய கருத்துக்கள்.

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ta: ஒரு பட்டியல் தளத்தில் உள்ள புதிய பயனர் கணக்குகளைக் காட்டுகிறது.

en: Who's online block
ta: ஆன்லைனில் யார் தொகுதி

en: A list of new users
ta: புதிய பயனர்கள் பட்டியல்

en: There are currently @total users online.
ta: தற்சமயம் @total பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்.

en: There are currently 0 users online.
ta: தற்சமயம் 0 பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்
