Orange E-commerce Profile (2.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (240 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Quantity
vi: Số lượng

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Background
vi: Nền

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Image
vi: Ảnh nền

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Layout
vi: Bố cục

en: Component
vi: Thành phần

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Off
vi: Tắt

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Normal
vi: Bình thường

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Price
vi: Giá

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Amount
vi: Số lượng

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Store
vi: Gian hàng

en: General
vi: Tổng quát

en: Table
vi: Bảng

en: Start
vi: Khởi động

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Role
vi: Vai trò

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Users
vi: Người dùng

en: Button
vi: Nút

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Recent comments
vi: Bài bình luận gần đây

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Gender
vi: Giới tính

en: Messages
vi: Thông báo

en: ms
vi: mili-giây

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Query
vi: Truy vấn

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: author
vi: tác giả

en: Days
vi: Ngày

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Shipping
vi: Chuyển hàng

en: Order history
vi: Lịch sử giao dịch

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Published comments
vi: Các bình luận đã được đăng

en: Sticky
vi: Dính

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Next Page >
vi: Trang sau >

en: < Previous Page
vi: < Trang trước

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permission
vi: Quyền

en: Grid
vi: Lưới

en: < Previous
vi: < Trước

en: Global
vi: Chung

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: Order #
vi: Đơn hàng #

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Extract
vi: Giải nén

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Order status
vi: Trạng thái đơn hàng

en: Customer information
vi: Thông tin khách hàng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Primary
vi: Chính

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Draft
vi: Nháp

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: Education
vi: Giáo dục

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: No orders available.
vi: Chưa có đơn hàng nào.

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Unapproved comments
vi: Các bình luận chưa xét duyệt

en: The text to be used for this link in the menu.
vi: Văn bản sẽ dùng để hiển thị liên kết này trên trình đơn.

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: No front page content has been created yet.
vi: Không có nội dung nào được đưa lên trang chủ.

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Time zones
vi: Múi giờ

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: An administrator created an account for you at [site:name]
vi: Quản trị viên đã cấp tài khoản cho bạn trên website [site:name]

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Order number
vi: Mã đơn hàng

en: Modal
vi: Cách thức

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Elevator
vi: Thang máy

en: Button Style
vi: Kiểu nút
