Override Title (8.x-1.0) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: created
ml: സൃഷ്ടിച്ചു

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Active
ml: സജീവമായ

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.
