Override Title (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: status
ta: நிலை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
