Override Title (8.x-2.1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: type
fil: uri

en: status
fil: katayuan

en: From
fil: Mula kay

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
fil: Isang iligal na pagpipilian ay napansin. Mangyaring makipag-ugnayan sa tagapangasiwa ng sayt.
