Override Title (8.x-2.1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: Reset
ta: மீளமை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: type
ta: வகை

en: status
ta: நிலை

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.
