Outdated content (8.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Number of days
vi: Số ngày

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
