OvenMediaEngine (1.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Status
te: స్థితి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Label
te: లేబుల్

en: General
te: సాధారణ

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ
