OwnTracks (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Month
vi: Tháng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Day
vi: Ngày

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Connection
vi: Kết nối

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
