Pachu - Bootstrap blogging and commerce theme (1.2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Filter
fil: Salain

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
