Pachu - NGO/Non Profit Drupal theme. (1.0.1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...
