Pachu - NGO/Non Profit Drupal theme. (1.2.0-beta1) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Filter
te: వడపోయి

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
