Packagist (8.x-1.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: User settings
cy: Gosodiadau defnyddiwr

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Expose
cy: Amlygu

en: Publish
cy: Cyhoeddi
