Packagist (8.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Expose
ta: வெளிப்படுத்து

en: Port
ta: துறை

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு
