Page Manager (8.x-1.0-alpha9) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Path
fil: Landas

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Weight for @block block
fil: Timbang para sa tipak na @block
