Page Popup (8.x-1.4) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
