Page watcher (8.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക
