Page watcher (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: About
vi: Giới thiệu

en: The email address of the user account.
vi: Địa chỉ email của tài khoản người dùng.

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Modal
vi: Cách thức
