Pagedesigner (2.0.0-rc3) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
