Pagedesigner (2.0.0-rc4) - en to te translation catalogue (44 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Items
te: అంశాలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Source
te: మూలం

en: Style
te: శైలి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
