Pagedesigner (2.0.3) - en to cy translation catalogue (63 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Parent
cy: Rhiant

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Component
cy: Cydran

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Source URL
cy: Ffynhonnell yr URL

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Items
cy: Eitemau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: New window
cy: Ffenestr newydd

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Style
cy: Arddull

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Same window
cy: Yr un ffenestr

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Apply
cy: Ceisio

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Gallery name
cy: Enw galeri

en: Page settings
cy: Gosodiadau tudalen

en: Offset
cy: Ongli

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Select language
cy: Dewis Iaith

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
