Pagedesigner (3.1.0) - en to gu translation catalogue (25 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Link
gu: કડી

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: View
gu: જુઓ

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Close
gu: બંધ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: About
gu: વિશે

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ

en: Select language
gu: ભાષા પસંદ કરો
